Trang nhất»Tin Tức»Đoàn thanh niên

Danh mục chính

Hỗ trợ trực tuyến

HOTLINE :
04.221 81 239 - 0968.67.68.77
 
 
phapluat
ldld
gdtd
Bộ giao dục
baold
dantri
sv

Lịch thi đấu chính thức SUZUKI CUP Cầu Giấy 2015

Thứ ba - 06/10/2015 14:39
Lịch thi đấu chính thức SUZUKI CUP Cầu Giấy 2015

Lịch thi đấu chính thức SUZUKI CUP Cầu Giấy 2015

LỊCH THI ĐẤU VÒNG LOẠI BÓNG ĐÁ NỮ
 
        Căn cứ vào thông báo số 16 của Ban chấp hành Đoàn trường về việc tổ chức giải bóng đá SUZUKI CÚP CẦU GIẤY chào mừng tân sinh viên năm học 2015 – 2016, chào mừng ngày khai giảng năm học mới, chào mừng ngày quốc tế phụ nữ 20/10, hướng tới kỷ niệm ngày niệm ngày nhà giáo Việt Nam 20/11.
        Nay ban tổ chức giải thông báo tới các chi đoàn về thứ tự, thời gian tổ chức vòng loại cụ thể như sau:

STT Ngày thi đấu Giờ thi đấu Trận Trận đấu Ghi
chú
Chi đoàn Chi đoàn
VÒNG LOẠI
Địa điểm: Sân vận động Mai Dịch (Cạnh trường Cơ Điện)
Địa chỉ : Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
1 12/10/2015 08h00-09h00 Trận 1 T37B2 KT-K6  
2 12/10/2015 09h00-10h00 Trận 7 T37D1 T37E2  
3 12/10/2015 10h00-11h00 Trận 5 T37E1 Y03-K7  
4 12/10/2015 16h00-17h00 Trận 8 T37D2 T36QT  
5 13/10/2015 08h00-09h00 Trận 4 T37F1 D02-K7  
6 13/10/2015 09h00-10h00 Trận 6 T37F2 T36KT  
7 13/10/2015 15h00-16h00 Trận 9 T37C1 CTD-K6  
8 14/10/2015 08h00-09h00 Trận 2 T37C2 Đ6KT  
9 14/10/2015 09h00-10h00 Trận 3 T37B1 Đ6NH-QT  
BÁN KẾT
Địa điểm: Sân cỏ nhân tạo Trường Hermann Gmeiner
Địa chỉ : Đường Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, Hà Nội
1 14/10/2015 16h30-17h30 A2 Nhất Trận 5 Nhất Trận 1  
2 16/10/2015 16h30-17h30 A1 Nhất Trận 8 Nhất Trận 3  
3 17/10/2015 16h30-17h30 A3 Nhất Trận 9 Nhất Trận 4  
4 17/10/2015 08h00-09h00 A4 Nhất Trận 6 Nhất Trận 2  
5     A5 Đội ưu tiên Nhất Trận 7  
CHUNG KẾT
1 18/10/2015 08h00-09h00 C1      
2 18/10/2015 09h00-10h00 C2      
3 20/10/2015 16h30-17h30 C3      

LỊCH THI ĐẤU VÒNG LOẠI BÓNG ĐÁ NAM
STT Ngày thi đấu Giờ thi đấu
(Bắt đầu)
Trận Trận đấu Ghi
chú
Chi đoàn Chi đoàn
VÒNG LOẠI
Địa điểm: Sân vận động Mai Dịch (Cạnh trường Cơ Điện)
Địa chỉ : Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
1 12/10/2015 14h00-15h00 Trận 1 T36KT T37B1  
2 12/10/2015 15h00-16h00 Trận 8 T36TT T37E1  
3 13/10/2015 10h00-11h00 Trận 4 ĐT-K6 T37C2  
4 13/10/2015 14h00-15h00 Trận 5 KT-K6 T37C1  
5 14/10/2015 10h00-11h00 Trận 3 Đ6NH-QT T37B2  
6 14/10/2015 14h00-15h00 Trận 2 Đ6KT T37D2  
7 14/10/2015 15h00-16h00 Trận 6 Đ6TH T37E2  
8 13/10/2015 16h00-17h00 Trận 7 Đ6XD T37D1  
9     Trận 9  Đội ưu tiên T36ĐT  
BÁN KẾT
Địa điểm: Sân cỏ nhân tạo Trường Hermann Gmeiner
Địa chỉ : Đường Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, Hà Nội
1 17/10/2015 09h00-10h00 A1 Nhất Trận 3 Nhất Trận 5  
2 17/10/2015 14h00-15h00 A2 Nhất Trận 1 Nhất Trận 8  
3 17/10/2015 15h00-16h00 A3 Nhất Trận 4 T36ĐT  
4 17/10/2015 16h00-17h00 A4 Nhất Trận 2 Nhất Trận 6  
5     A5 Đội ưu tiên Nhất Trận 7  
CHUNG KẾT
1 18/10/2015 10h00-11h00 C1      
2 18/10/2015 14h00-15h00 C2      
3 19/10/2015 16h30-17h30 C3      
Yêu cầu: Các chi đoàn xem lịch thi của mình, chủ động về thời gian để đảm bảo vòng loại diễn ra đúng thời gian, trình tự. Nếu tới lượt thi của đội mình mà chậm trễ quá 10 phút sẽ bị xử thua.
        BAN TỔ CHỨC

 

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn